Mylinking™ ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલ SFP+ LC-SM 1310nm 10km

ML-SFP+SX 10Gb/s SFP+ 1310nm 10km LC સિંગલ-મોડ

ટૂંકું વર્ણન:

Mylinking™ ML-SFP+SX RoHS સુસંગત 10Gb/s SFP+ 1310nm 10km ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર, ઉન્નત સ્મોલ ફોર્મ ફેક્ટર પ્લગેબલ SFP+ ટ્રાન્સસીવર્સ 10-ગીગાબીટ ઇથરનેટ લિંક્સમાં 10kmde થી વધુ સિંગલ મોનો ઉપયોગ કરવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યા છે.તેઓ SFF-8431, SFF-8432 અને IEEE 802.3ae 10GBASE-LR/LW સાથે સુસંગત છે.ટ્રાન્સસીવર ડિઝાઇન ગ્રાહકોને ટેલિકોમ્યુનિકેશન માટે શ્રેષ્ઠ ઉકેલો પૂરા પાડવા માટે ઉચ્ચ પ્રદર્શન અને ખર્ચ અસરકારક માટે ઑપ્ટિમાઇઝ કરવામાં આવી છે.


ઉત્પાદન વિગતો

ઉત્પાદન ટૅગ્સ

ઉત્પાદનના લક્ષણો

● 11.3Gb/s બીટ રેટને સપોર્ટ કરે છે

● ડુપ્લેક્સ એલસી કનેક્ટર

● હોટ પ્લગેબલ SFP+ ફૂટપ્રિન્ટ

● અનકૂલ્ડ 1310nm DFB ટ્રાન્સમીટર, PIN ફોટો-ડિટેક્ટર

● 10km SMF કનેક્શન માટે લાગુ

● ઓછો પાવર વપરાશ, < 1W

● ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક મોનિટર ઇન્ટરફેસ

● IEEE 802.3ae 10GBASE-LR ને અનુરૂપ ઓપ્ટિકલ ઈન્ટરફેસ

● SFF-8431 સાથે સુસંગત ઇલેક્ટ્રિકલ ઇન્ટરફેસ

● ઓપરેટિંગ કેસ તાપમાન:

વાણિજ્યિક: 0 થી 70 °C ઔદ્યોગિક: -40 થી 85 °C

અરજીઓ

● 10GBASE-LR/LW 10.3125Gbps પર

● 10G ફાઇબર ચેનલ

● CPRI અને OBSAI

● અન્ય ઓપ્ટિકલ લિંક્સ

કાર્યાત્મક રેખાકૃતિ

સેયર (3)

સંપૂર્ણ મહત્તમ રેટિંગ્સ

પરિમાણ

પ્રતીક

મિનિ.

મહત્તમ

એકમ

નૉૅધ

વિદ્યુત સંચાર

વીસીસી

-0.5

4.0

V

સંગ્રહ તાપમાન

TS

-40

85

°C

સંબંધિત ભેજનું પ્રમાણ

RH

0

85

%

નૉૅધ: મહત્તમ નિરપેક્ષ રેટિંગ કરતાં વધુ તણાવ ટ્રાન્સસીવરને કાયમી નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

સામાન્ય ઓપરેટિંગ લાક્ષણિકતાઓ

પરિમાણ

પ્રતીક

મિનિ.

ટાઈપ કરો

મહત્તમ

એકમ

નૉૅધ

માહિતી દર  

9.953

10.3125

11.3

Gb/s

 
વિદ્યુત સંચાર

વીસીસી

3.13

3.3

3.47

V

 
સપ્લાય કરંટ

આઈસીસી5

 

300

mA

 
ઓપરેટિંગ કેસ ટેમ્પ.

Tc

0

 

70

°C

 

TI

-40

 

85

ઇલેક્ટ્રિકલ લાક્ષણિકતાઓ (TOP(C) = 0 થી 70 ℃, TOP(I) =-40 થી 85 ℃, VCC = 3.13 થી 3.47 V)

પરિમાણ

પ્રતીક

મિનિ.

ટાઈપ કરો

મહત્તમ

એકમ

નૉૅધ

ટ્રાન્સમીટર

વિભેદક ડેટા ઇનપુટ સ્વિંગ

વીઆઇએનપીપી

180

700

mVpp

1

ટ્રાન્સમિટ અક્ષમ વોલ્ટેજ

VD

VCC-0.8

વીસીસી

V

ટ્રાન્સમિટ વોલ્ટેજ સક્ષમ કરો

વેન

વી

Vee+0.8

ઇનપુટ વિભેદક અવબાધ

રિન

100

Ω

રીસીવર

વિભેદક ડેટા આઉટપુટ સ્વિંગ

વોટ, પીપી

300

850

mVpp

2

આઉટપુટ વધારો સમય અને પતન સમય

Tr, Tf

28

Ps

3

LOS ભારપૂર્વક જણાવ્યું હતું

VLOS_F

VCC-0.8

વીસીસી

V

4

LOS ડી-એસર્ટેડ

VLOS_N

વી

Vee+0.8

V

4

નૉૅધ:

1. TX ડેટા ઇનપુટ પિન સાથે સીધું જોડાયેલ.લેસર ડ્રાઇવર IC માં પિનમાંથી ACનું જોડાણ.

2. 100Ω વિભેદક સમાપ્તિમાં.

3. 20 - 80%.મોડ્યુલ કમ્પ્લાયન્સ ટેસ્ટ બોર્ડ અને OMA ટેસ્ટ પેટર્ન વડે માપવામાં આવે છે.PRBS 9 માં ચાર 1 અને ચાર 0 ના ક્રમનો ઉપયોગ સ્વીકાર્ય વિકલ્પ છે.

4. LOS એ ઓપન કલેક્ટર આઉટપુટ છે.હોસ્ટ બોર્ડ પર 4.7kΩ – 10kΩ સાથે ખેંચવું જોઈએ.સામાન્ય કામગીરી તર્ક 0 છે;સિગ્નલ ગુમાવવું એ તર્ક 1 છે.

ઓપ્ટિકલ લાક્ષણિકતાઓ (TOP(C) = 0 થી 70 ℃, TOP(I) =-40 થી 85 ℃, VCC = 3.13 થી 3.47 V)

પરિમાણ

પ્રતીક

મિનિ.

ટાઈપ કરો

મહત્તમ

એકમ

નૉૅધ

ટ્રાન્સમીટર

ઓપરેટિંગ વેવલન્થ

λ

1290

1310

1330

nm

Ave. આઉટપુટ પાવર (સક્ષમ)

પેવ

-6

0

dBm

1

સાઇડ-મોડ સપ્રેશન રેશિયો

SMSR

30

dB

લુપ્તતા ગુણોત્તર

ER

4

4.5

dB

RMS સ્પેક્ટ્રલ પહોળાઈ

Δλ

1

nm

ઉદય/પતનનો સમય (20%~80%)

Tr/Tf

50

ps

વિક્ષેપ દંડ

ટીડીપી

3.2

dB

સંબંધિત તીવ્રતા અવાજ

RIN

-128

dB/Hz

આઉટપુટ ઓપ્ટિકલ આંખ IEEE 0802.3ae સાથે સુસંગત

રીસીવર

ઓપરેટિંગ વેવલન્થ

1270

1600

nm

પ્રાપ્તકર્તા સંવેદનશીલતા

PSEN2

-14.4

dBm

2

ઓવરલોડ

પેવ

0.5

dBm

LOS દાવો

Pa

-30

dBm

LOS ડી-એસેર્ટ

Pd

-18

dBm

LOS હિસ્ટેરેસિસ

પીડી-પા

0.5

dB

નોંધો:

1. IEEE 802.3ae દીઠ સરેરાશ પાવર આંકડા માત્ર માહિતીપ્રદ છે.

2. 1E-12 કરતા ઓછા BER પર માપવામાં આવે છે, પાછળ પાછળ.માપની પેટર્ન PRBS 2 છે31-1સૌથી ખરાબ ER=4.5@ 10.3125Gb/s સાથે.

પિન વ્યાખ્યાઓ અને કાર્યો

sxye (5)
sxye (4)

પિન

પ્રતીક

નામ/વર્ણન

1

VEET [1] ટ્રાન્સમીટર ગ્રાઉન્ડ

2

Tx_FAULT [2] ટ્રાન્સમીટર ફોલ્ટ

3

Tx_DIS [3] ટ્રાન્સમીટર અક્ષમ કરો.લેસર આઉટપુટ ઉચ્ચ અથવા ખુલ્લા પર અક્ષમ છે

4

એસડીએ [2] 2-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ ડેટા લાઇન

5

SCL [2] 2-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ ક્લોક લાઈન

6

MOD_ABS [4] મોડ્યુલ ગેરહાજર.મોડ્યુલ અંદર ગ્રાઉન્ડેડ

7

RS0 [5] રેટ પસંદ કરો 0

8

RX_LOS [2] સંકેતની ખોટ.તર્ક 0 સામાન્ય કામગીરી સૂચવે છે

9

આરએસ1 [5] રેટ પસંદ કરો 1

10

વીર [1] રીસીવર ગ્રાઉન્ડ

11

વીર [1] રીસીવર ગ્રાઉન્ડ

12

આરડી- રીસીવર ઇન્વર્ટેડ ડેટા આઉટ.એસી જોડી

13

RD+ રીસીવર ડેટા બહાર.એસી જોડી

14

વીર [1] રીસીવર ગ્રાઉન્ડ

15

વીસીસીઆર રીસીવર પાવર સપ્લાય

16

વીસીસીટી ટ્રાન્સમીટર પાવર સપ્લાય

17

VEET [1] ટ્રાન્સમીટર ગ્રાઉન્ડ

18

TD+ ટ્રાન્સમીટર ડેટા ઇન. એસી કપલ્ડ

19

ટીડી- ટ્રાન્સમીટર ઇન્વર્ટેડ ડેટા ઇન. એસી કપલ્ડ

20

VEET [1] ટ્રાન્સમીટર ગ્રાઉન્ડ

નોંધો:

1. મોડ્યુલ સર્કિટ ગ્રાઉન્ડ મોડ્યુલની અંદર મોડ્યુલ ચેસીસ ગ્રાઉન્ડથી અલગ છે.

2. હોસ્ટ બોર્ડ પર 4.7k - 10k ઓહ્મ સાથે 3.15Vand 3.6V ની વચ્ચેના વોલ્ટેજ સુધી ખેંચવું જોઈએ.

3. Tx_Disable એ મોડ્યુલની અંદર VccT માટે 4.7 kΩ થી 10 kΩ પુલઅપ સાથેનો ઇનપુટ સંપર્ક છે.

4. Mod_ABS SFP+ મોડ્યુલમાં VeeT અથવા VeeR સાથે જોડાયેલ છે.હોસ્ટ 4.7 kΩ થી 10 kΩ રેન્જમાં રેઝિસ્ટર સાથે Vcc_Host સુધી આ સંપર્કને ખેંચી શકે છે. જ્યારે SFP+ મોડ્યુલ હોસ્ટ સ્લોટમાંથી શારીરિક રીતે ગેરહાજર હોય ત્યારે Mod_ABS ને "ઉચ્ચ" કહેવામાં આવે છે.

5. RS0 અને RS1 એ મોડ્યુલ ઇનપુટ છે અને મોડ્યુલમાં > 30 kΩ રેઝિસ્ટર સાથે VeeT તરફ નીચા ખેંચાય છે.

ID અને ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક મોનિટર માટે સીરીયલ ઈન્ટરફેસ

SFP+SX ટ્રાન્સસીવર SFP+ MSA માં વ્યાખ્યાયિત કર્યા મુજબ 2-વાયર સીરીયલ કોમ્યુનિકેશન પ્રોટોકોલને સપોર્ટ કરે છે.માનક SFP+ સીરીયલ ID ઓળખ માહિતીની ઍક્સેસ પ્રદાન કરે છે જે ટ્રાન્સસીવરની ક્ષમતાઓ, માનક ઇન્ટરફેસ, ઉત્પાદક અને અન્ય માહિતીનું વર્ણન કરે છે.વધુમાં, આ SFP+ ટ્રાન્સસીવર્સ એક ઉન્નત ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક મોનિટરિંગ ઈન્ટરફેસ પ્રદાન કરે છે, જે ટ્રાન્સસીવર તાપમાન, લેસર બાયસ કરંટ, ટ્રાન્સમિટેડ ઓપ્ટિકલ પાવર, પ્રાપ્ત ઓપ્ટિકલ પાવર અને ટ્રાન્સસીવર સપ્લાય વોલ્ટેજ જેવા ઉપકરણ ઓપરેટિંગ પરિમાણોને રીઅલ-ટાઇમ ઍક્સેસની મંજૂરી આપે છે.તે એલાર્મ અને ચેતવણી ફ્લેગ્સની અત્યાધુનિક સિસ્ટમ પણ વ્યાખ્યાયિત કરે છે, જે અંતિમ વપરાશકારોને ચેતવણી આપે છે જ્યારે ચોક્કસ ઓપરેટિંગ પરિમાણો ફેક્ટરી સેટ સામાન્ય શ્રેણીની બહાર હોય.

SFP MSA એ EEPROM માં 256-બાઇટ મેમરી મેપને વ્યાખ્યાયિત કરે છે જે 8 બીટ એડ્રેસ 1010000X(A0h) પર 2-વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ પર સુલભ છે, તેથી મૂળ મોનિટરિંગ ઈન્ટરફેસ 8 બીટ એડ્રેસ (A2h) નો ઉપયોગ કરે છે, તેથી મૂળ રીતે વ્યાખ્યાયિત સીરીયલ ID મેમરી મેપ યથાવત રહે છે.મેમરી નકશાનું માળખું કોષ્ટક 1 માં દર્શાવેલ છે.

sxye (6)

કોષ્ટક 1. ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક મેમરી મેપ (ચોક્કસ ડેટા ફીલ્ડ વર્ણનો)

ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક વિશિષ્ટતાઓ

SFP+SX ટ્રાન્સસીવર્સનો ઉપયોગ યજમાન સિસ્ટમ્સમાં થઈ શકે છે જેને આંતરિક અથવા બાહ્ય રીતે માપાંકિત ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સની જરૂર હોય છે.

પરિમાણ

પ્રતીક

એકમો

મિનિ.

મહત્તમ

ચોકસાઈ

નૉૅધ

ટ્રાન્સસીવર તાપમાન DTemp-E

ºC

-45

+90

±5ºC

1,2
ટ્રાન્સસીવર સપ્લાય વોલ્ટેજ ડીવોલ્ટેજ

V

2.8

4.0

±3%

ટ્રાન્સમીટર પૂર્વગ્રહ વર્તમાન ડીબીઆસ

mA

2

80

±10%

3
ટ્રાન્સમીટર આઉટપુટ પાવર ડીટીએક્સ-પાવર

dBm

-7

+1

±2dB

રીસીવર સરેરાશ ઇનપુટ પાવર DRx-પાવર

dBm

-16

0

±2dB

નોંધો:

1. જ્યારે ઓપરેટિંગ ટેમ્પ.=0~70 ºC, રેન્જ min=-5, Max=+75 હશે

2. આંતરિક રીતે માપવામાં આવે છે

3. Tx પૂર્વગ્રહ પ્રવાહની ચોકસાઈ લેસર ડ્રાઈવરથી લેસર સુધીના વાસ્તવિક પ્રવાહના 10% છે

લાક્ષણિક ઇન્ટરફેસ સર્કિટ

સેયર (7)

ભલામણ કરેલ પાવર સપ્લાય ફિલ્ટર

sxye (8)

નૉૅધ:

3.3V સપ્લાય વોલ્ટેજ સાથે SFP ઇનપુટ પિન પર જરૂરી વોલ્ટેજ જાળવવા માટે 1Ω કરતા ઓછા DC પ્રતિકાર ધરાવતા ઇન્ડક્ટરનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ.જ્યારે ભલામણ કરેલ સપ્લાય ફિલ્ટરિંગ નેટવર્કનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે, ત્યારે SFP ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલના હોટ પ્લગિંગના પરિણામે સ્થિર સ્થિતિ મૂલ્ય કરતાં 30 mA કરતાં વધુનો ઇનરશ પ્રવાહ આવશે.

પેકેજ પરિમાણો

1657769708604

  • અગાઉના:
  • આગળ:

  • તમારો સંદેશ અહીં લખો અને અમને મોકલો