Mylinking™ ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલ SFP LC-MM 850nm 550m

ML-SFP-MX 1.25Gbps SFP 850nm 550m LC મલ્ટી-મોડ

ટૂંકું વર્ણન:

Mylinking™ RoHS સુસંગત 1.25Gbps 850nm ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર 550m રીચ ઉચ્ચ પ્રદર્શન, 1.25Gbps ના ડેટા-રેટ અને MMF સાથે 550m ટ્રાન્સમિશન અંતરને સપોર્ટ કરતા ખર્ચ અસરકારક મોડ્યુલ્સ છે.ટ્રાન્સસીવરમાં ત્રણ વિભાગો હોય છે: એક VCSEL લેસર ટ્રાન્સમીટર, ટ્રાન્સ-ઇમ્પીડેન્સ પ્રીએમ્પ્લીફાયર (TIA) અને MCU કંટ્રોલ યુનિટ સાથે સંકલિત PIN ફોટોોડિયોડ.બધા મોડ્યુલ્સ વર્ગ I લેસર સુરક્ષા જરૂરિયાતોને સંતોષે છે.ટ્રાન્સસીવર્સ SFP મલ્ટી-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (MSA) અને SFF-8472 સાથે સુસંગત છે.વધુ માહિતી માટે, કૃપા કરીને SFP MSA નો સંદર્ભ લો.


ઉત્પાદન વિગતો

ઉત્પાદન ટૅગ્સ

ઉત્પાદનના લક્ષણો

● 1.25Gbps/1.0625Gbps બીટ રેટને સપોર્ટ કરે છે

● ડુપ્લેક્સ એલસી કનેક્ટર

● હોટ પ્લગેબલ SFP ફૂટપ્રિન્ટ

● 850nm VSCEL લેસર ટ્રાન્સમીટર અને PIN ફોટો-ડિટેક્ટર

● 50/125µm પર 550m માટે, 62.5/125µm MMF કનેક્શન પર 300m માટે લાગુ

● ઓછો પાવર વપરાશ, < 0.8W

● ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક મોનિટર ઇન્ટરફેસ

● SFP MSA અને SFF-8472 સાથે સુસંગત

● ખૂબ જ ઓછી EMI અને ઉત્તમ ESD સુરક્ષા

● ઓપરેટિંગ કેસ તાપમાન:

વાણિજ્યિક: 0 થી 70 ° સે

ઔદ્યોગિક:-40 થી 85 °C

અરજીઓ

● ગીગાબીટ ઈથરનેટ

● ફાઇબર ચેનલ

● સ્વિચ ઇન્ટરફેસ પર સ્વિચ કરો

● સ્વિચ કરેલ બેકપ્લેન એપ્લિકેશન

● રાઉટર/સર્વર ઇન્ટરફેસ

● અન્ય ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન સિસ્ટમ્સ

કાર્યાત્મક રેખાકૃતિ

szters (3)

સંપૂર્ણ મહત્તમ રેટિંગ્સ

પરિમાણ

પ્રતીક

મિનિ.

મહત્તમ

એકમ

નૉૅધ

વિદ્યુત સંચાર

વીસીસી

-0.5

4.0

V

 
સંગ્રહ તાપમાન

TS

-40

85

°C

 
સંબંધિત ભેજનું પ્રમાણ

RH

0

85

%

નૉૅધ: મહત્તમ નિરપેક્ષ રેટિંગ કરતાં વધુ તણાવ ટ્રાન્સસીવરને કાયમી નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

સામાન્ય ઓપરેટિંગ લાક્ષણિકતાઓ

પરિમાણ

પ્રતીક

મિનિ.

ટાઈપ કરો

મહત્તમ

એકમ

નૉૅધ

માહિતી દર

DR

1.25

Gb/s

 
વિદ્યુત સંચાર

વીસીસી

3.13

3.3

3.47

V

 
સપ્લાય કરંટ

આઈસીસી5

 

220

mA

 
ઓપરેટિંગ કેસ ટેમ્પ.

Tc

0

 

70

°C

 

TI

-40

 

85

વિદ્યુત લાક્ષણિકતાઓ (TOP(C) = 0 થી 70 ℃, TOP(I) =-40 થી 85 ℃, VCC = 3.13 થી 3.47 V)</h2>

પરિમાણ

પ્રતીક

મિનિ.

ટાઈપ કરો

મહત્તમ

એકમ

નૉૅધ

ટ્રાન્સમીટર

વિભેદક ડેટા ઇનપુટ સ્વિંગ

VIN, PP

250

1200

mVpp

1

Tx ઇનપુટ-ઉચ્ચને અક્ષમ કરો

VIH

2.0

Vcc+0.3

V

 
Tx ઇનપુટ-લો અક્ષમ કરો

વીઆઇએલ

0

0.8

V

 
Tx ફોલ્ટ આઉટપુટ-ઉચ્ચ

VOH

2.0

Vcc+0.3

V

2

Tx ફોલ્ટ આઉટપુટ-લો

VOL

0

0.8

V

2

ઇનપુટ વિભેદક અવબાધ

રિન

100

Ω

 

રીસીવર

વિભેદક ડેટા આઉટપુટ સ્વિંગ

વોટ, પીપી

250

550

mVpp

3

Rx LOS આઉટપુટ-ઉચ્ચ

વીઆરઓએચ

2.0

Vcc+0.3

V

2

Rx LOS આઉટપુટ-લો

VROL

0

0.8

V

2

નોંધો:

1. TD+/- મોડ્યુલની અંદર 100Ω વિભેદક સમાપ્તિ સાથે આંતરિક રીતે AC સાથે જોડાયેલ છે.

2. Tx ફોલ્ટ અને Rx LOS ઓપન કલેક્ટર આઉટપુટ છે, જેને હોસ્ટ બોર્ડ પર 4.7k થી 10kΩ રેઝિસ્ટર સાથે ખેંચવું જોઈએ.2.0V અને Vcc+0.3V વચ્ચેનો વોલ્ટેજ ખેંચો.

3.RD+/- આઉટપુટ આંતરિક રીતે AC સાથે જોડાયેલા છે, અને વપરાશકર્તા SERDES પર 100Ω (વિભેદક) સાથે સમાપ્ત થવું જોઈએ.

ઓપ્ટિકલ લાક્ષણિકતાઓ (TOP(C) = 0 થી 70 ℃, TOP(I) =-40 થી 85 ℃, VCC = 3.13 થી 3.47 V)

પરિમાણ

પ્રતીક

મિનિ.

ટાઈપ કરો

મહત્તમ

એકમ

નૉૅધ

ટ્રાન્સમીટર

ઓપરેટિંગ વેવલન્થ

λ

840

850

860

nm

 
Ave. આઉટપુટ પાવર (સક્ષમ)

પેવ

-9

 

0

dBm

1

લુપ્તતા ગુણોત્તર

ER

9

dB

1

RMS સ્પેક્ટ્રલ પહોળાઈ

Δλ

   

0.65

nm

 
ઉદય/પતનનો સમય (20%~80%)

Tr/Tf

   

0.25

ps

2

આઉટપુટ ઓપ્ટિકલ આંખ IEEE802.3 z &ITU G.957 સાથે સુસંગત (વર્ગ 1 એઝર સલામતી)

રીસીવર

ઓપરેટિંગ વેવલન્થ

λ

840

850

860

nm

 
પ્રાપ્તકર્તા સંવેદનશીલતા

PSEN1

   

-18

dBm

3

ઓવરલોડ

પેવ

-3

 

dBm

3

LOS દાવો

Pa

-35

   

dBm

 
LOS ડી-એસેર્ટ

Pd

   

-20

dBm

 
LOS હિસ્ટેરેસિસ

પીડી-પા

0.5

 

dB

નોંધો:

1. PRBS 223 – 1 NRZ ટેસ્ટ પેટર્ન સાથે 1.25Gb/s પર માપવામાં આવે છે.

2.અનફિલ્ટર કરેલ, PRBS 223-1 ટેસ્ટ પેટર્ન @1.25Gbps વડે માપવામાં આવે છે

3. BER < 1x10-10 માટે PRBS 223 – 1 NRZ ટેસ્ટ પેટર્ન સાથે 1.25Gb/s પર માપવામાં આવે છે

પિન વ્યાખ્યાઓ અને કાર્યો

szters (2)

પિન

પ્રતીક

નામ/વર્ણન

નોંધો

1 વીટી Tx જમીન

2 Tx ફોલ્ટ Tx ફોલ્ટ સંકેત, ઓપન કલેક્ટર આઉટપુટ, સક્રિય "H"

1

3 Tx અક્ષમ કરો LVTTL ઇનપુટ, આંતરિક પુલ-અપ, Tx “H” પર અક્ષમ

2

4 MOD-DEF2 2 વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ ડેટા ઇનપુટ/આઉટપુટ (SDA)

3

5 MOD-DEF1 2 વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસ ક્લોક ઇનપુટ (SCL)

3

6 MOD-DEF0 મોડેલ હાજર સંકેત

3

7 રેટ પસંદ કરો કોઈ કનેક્શન નથી

8 LOS Rx સિગ્નલનું નુકશાન, ઓપન કલેક્ટર આઉટપુટ, સક્રિય "H"

4

9 વીઆર Rx જમીન

10 વીઆર Rx જમીન

11 વીઆર Rx જમીન

12 આરડી- વિપરીત પ્રાપ્ત ડેટા બહાર

5

13 RD+ ડેટા બહાર આવ્યો

5

14 વીઆર Rx જમીન

15 વીસીસીઆર આરએક્સ પાવર સપ્લાય

16 વીસીસીટી Tx પાવર સપ્લાય

17 વીટી Tx જમીન

18 TD+ માં ડેટા ટ્રાન્સમિટ કરો

6

19 ટીડી- ઇનવર્સ ટ્રાન્સમિટ ડેટા

6

20 વીટી Tx જમીન  

નોંધો:

1. જ્યારે ઊંચું હોય, ત્યારે આ આઉટપુટ અમુક પ્રકારની લેસર ખામી સૂચવે છે.નિમ્ન સામાન્ય કામગીરી સૂચવે છે.અને હોસ્ટ બોર્ડ પર 4.7 – 10KΩ રેઝિસ્ટર વડે ઉપર ખેંચવું જોઈએ.

2. TX અક્ષમ એ એક ઇનપુટ છે જેનો ઉપયોગ ટ્રાન્સમીટર ઓપ્ટિકલ આઉટપુટને બંધ કરવા માટે થાય છે.તે મોડ્યુલની અંદર 4.7 – 10KΩ રેઝિસ્ટર સાથે ખેંચાય છે.તેના રાજ્યો છે:

નીચું (0 – 0.8V): ટ્રાન્સમીટર ચાલુ (>0.8, <2.0V): અવ્યાખ્યાયિત

ઉચ્ચ (2.0V~Vcc+0.3V): ટ્રાન્સમીટર અક્ષમ કરેલ ઓપન: ટ્રાન્સમીટર અક્ષમ

3. મોડ-ડેફ 0,1,2.આ મોડ્યુલ વ્યાખ્યા પિન છે.તેમને હોસ્ટ બોર્ડ પર 4.7K - 10KΩ રેઝિસ્ટર સાથે ખેંચી લેવા જોઈએ.પુલ-અપ વોલ્ટેજ 2.0V~Vcc+0.3V ની વચ્ચે હોવું જોઈએ.

મોડ્યુલ હાજર છે તે દર્શાવવા માટે Mod-Def 0 ને મોડ્યુલ દ્વારા ગ્રાઉન્ડ કરવામાં આવ્યું છે

મોડ-ડેફ 1 એ સીરીયલ ID માટે બે વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસની ઘડિયાળ રેખા છે

મોડ-ડેફ 2 એ સીરીયલ ID માટે બે વાયર સીરીયલ ઈન્ટરફેસની ડેટા લાઇન છે

4. જ્યારે ઊંચું હોય, ત્યારે આ આઉટપુટ સંકેતની ખોટ (LOS) સૂચવે છે.નિમ્ન સામાન્ય કામગીરી સૂચવે છે.

5. RD+/-: આ વિભેદક રીસીવર આઉટપુટ છે.તેઓ AC જોડી 100Ω વિભેદક રેખાઓ છે જે વપરાશકર્તા SERDES પર 100Ω (વિભેદક) સાથે સમાપ્ત થવી જોઈએ.એસી કપલિંગ મોડ્યુલની અંદર કરવામાં આવે છે અને તેથી હોસ્ટ બોર્ડ પર તેની જરૂર નથી.

6. TD+/-: આ વિભેદક ટ્રાન્સમીટર ઇનપુટ્સ છે.તેઓ AC-કપલ્ડ, મોડ્યુલની અંદર 100Ω વિભેદક સમાપ્તિ સાથે વિભેદક રેખાઓ છે.એસી કપલિંગ મોડ્યુલની અંદર કરવામાં આવે છે અને તેથી હોસ્ટ બોર્ડ પર તેની જરૂર નથી.

લાક્ષણિક ઇન્ટરફેસ સર્કિટ

szters (1)

પેકેજ પરિમાણો

szters (4)

  • અગાઉના:
  • આગળ:

  • તમારો સંદેશ અહીં લખો અને અમને મોકલો